Connect with us

Breaking

ലോകത്തിൽ ക്രിസ്തുവിൻ്റെ വെളിച്ചം പരത്തുന്നവരായി തീരണം യുവാക്കൾ; പാസ്റ്റർ ജോസ് കെ എബ്രഹാം

Published

on

പുനലൂർ :അന്ധകാര നിബിഡമായ ലോകത്തിൽ പ്രകാശം പരത്തുന്നവരായി തീരണം യുവാക്കൾ. പ്രകാശം ആയിത്തീരാൻ ദൈവം തിരഞ്ഞെടുത്തിണ്ടെങ്കിൽ ആർക്കും നമ്മെ തടയാൻ കഴിയില്ല എന്ന് പുനലൂർ സെൻ്റർ പി വൈ പി എ യുടെ പ്രവർത്തന ഉദ്ഘാടനം നടത്തിക്കൊണ്ട് സെൻ്റെർ ശുശ്രൂഷകൻ ആയ പാസ്റ്റർ ജോസ് കെ എബ്രഹാം യുവാക്കളെ അഭിസംബോധന ചെയ്ത് സംസാരിച്ചു .പി വൈ പി എ പ്രസിഡൻറ് പാസ്റ്റർ ബോബൻ ക്ലീറ്റസിൻ്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ നവംബർ 14 ഞായറാഴ്ച 4 മണിക്ക് ചെമ്മന്തൂർ ഐപിസി കർമ്മേൽ ടൗൺ ചർച്ചിൽ വച്ച് നടന്ന പ്രവർത്തന ഉദ്ഘാടനസമ്മേളനത്തിൽ സംസ്ഥാന പി വൈ പി എ സെക്രട്ടറി ഷിബിൻ സാമുവേൽ മുഖ്യ സന്ദേശം അറിയിച്ചു. ലോകത്തിലുള്ള സകലത്തിനെക്കാളും ദൈവത്തെ സ്നേഹിക്കണം എന്ന് യുവാക്കളെ ഓർമിപ്പിച്ചുണർത്തി. പി വൈ പി എ വൈസ് പ്രസിഡൻറ് പാസ്റ്റർ ജോൺസൺ തോമസ് സ്വാഗതപ്രസംഗം നിർവഹിച്ചു. 2021 -2024 വർഷത്തെ വിശാല പ്രവർത്തന പദ്ധതി പി വൈ പി എ സെക്രട്ടറി ബ്രദർ ഷിബിൻ ഗിലയാദ് അവതരിപ്പിച്ചു. പ്രോഗ്രാം കലണ്ടർ സൺഡേസ്കൂൾ സൂപ്രണ്ട് പാസ്റ്റർ ജി മോനച്ചൻ പ്രകാശനം നിർവഹിച്ചു .യുവ നാദം മാഗസിൻ കവർ പി വൈ പി എ പബ്ലിസിറ്റി കൺവീനർ ബ്രദർ സ്റ്റീഫൻ സാം സൈമൻ്റെ കയ്യിൽ നിന്നും ഏറ്റുവാങ്ങി സെൻറർ പബ്ലിസിറ്റി കൺവീനർ ആയ പാസ്റ്റർ ഷാജി വർഗീസ് പ്രകാശനം നിർവഹിച്ചു. ചാരിറ്റി ബോർഡ് ഉദ്ഘാടനം സെൻ്റർ ട്രഷറാർ ബ്രദർ സി.ജി ജോൺസൺ പ്രഥമ ഫണ്ട് പി വൈ പി എ ചാരിറ്റി കൺവീനർ ബ്രദർ ബോവസ് അച്ചൻകുഞ്ഞിന് കൈമാറി നിർവഹിച്ചു മ്യൂസിക് ബാൻഡിൻ്റെ ലോഗോ പ്രകാശനം സെൻറർ സോദരി സമാജം പ്രസിഡൻറ് സിസ്റ്റർ മിനി ജോസ് മ്യൂസിക് കൺവീനർ ബ്രദർ സന്തോഷിൻ്റെ കയ്യിൽ നിന്ന് ഏറ്റുവാങ്ങി പ്രകാശനം ചെയ്തു ആശംസ അറിയിച്ചു.സെൻ്ററിലെ ശുശ്രൂഷകൻ മാരെ പ്രതിനിധീകരിച്ച് സെൻറർ വൈസ് പ്രസിഡൻറ് പാസ്റ്റർ ഷാജി സോളമൻ ആശംസ അറിയിച്ച് 2021 -2024 പ്രവർത്തന സമിതിയെ അനുഗ്രഹിച്ച് പ്രാർത്ഥിച്ചു പി വൈ പി എ ജോയിൻ്റ്സെക്രട്ടറി ബ്രദർ ജിനീഷ് പ്ലാച്ചേരി നന്ദി അറിയിച്ചു. വിപുലവും വ്യത്യസ്തവുമായ പ്രവർത്തന പദ്ധതികളെ പി വൈ പി എ പ്രവർത്തകർ നിറഞ്ഞ മനസ്സോടെ ഏറ്റെടുത്തു.

Advertisement Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Breaking

മുൻ ജനറൽ പ്രസിഡൻറ് പാസ്റ്റർ ജേക്കബ് ജോൺ തിരിച്ചുവരുമോ ?

Published

on

തിരുവല്ല :ഐപിസി ജനറൽ ഇലക്ഷനെകുറിച്ചുള്ള ചർച്ചകൾ സജീവമാകുകയാണ് .നിരവധി സോഷ്യൽ മീഡിയ ഗ്രൂപ്പുകളിൽ രാത്രി പകൽ ഇല്ലാതെ ചർച്ചകൾ പുരോഗമിക്കുന്നു തുടർ ഭരണത്തെ അനുകൂലിച്ചും പ്രതികൂലിച്ചും നടക്കുന്ന ചർച്ചയിൽ ഒരു ഭരണ മാറ്റം ആവശ്യമാണ് എന്ന ആവശ്യം ചർച്ചകളിൽ ശക്തമാകുന്നു. ഐ പി സി യുടെ ചരിത്രത്തിൽ നിർണായക വികസന മുന്നേറ്റത്തിന് കാരണക്കാരനായ പാസ്റ്റർ ജേക്കബ് ജോൺ തിരിച്ച് നേതൃത്വത്തിൽ വരണമെന്ന ആവശ്യം ശക്തമാകുന്നു. ഇനി കുമ്പനാട് സഭാ നേതൃത്വത്തിലേക്ക് ഇല്ല എന്ന് ആവർത്തിച്ചു പറഞ്ഞ ജേക്കബ് ജോൺ നേതൃത്വത്തിൽ വരുമോ എന്ന സംശയത്തിന് ഇവിടെ വിരാമം ഇടുകയാണ്. വിശ്വാസ സമൂഹത്തിൻ്റെ ആവശ്യത്തേയും ആവേശത്തെയും മാനിച്ച് താൻ വീണ്ടും ജനറൽ പ്രസിഡൻ്റ് സ്ഥാനത്തേക്ക് നിൽക്കുവാൻ തീരുമാനിച്ചതായി ഫെയ്ത്ത് ട്രാക്ക് ന്യൂസിനോട് പാസ്റ്റർ ജേക്കബ് ജോൺ അറിയിച്ചു ഈ പ്രസ്ഥാനം നിലനിൽക്കണം, ഇതിൻ്റെ തകർച്ചകൾ ഇതിനെ സ്നേഹിക്കുന്ന ആർക്കും കണ്ടു നിൽക്കാൻ കഴിയില്ല എന്ന് അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു ജനത്തിനും സഭയ്ക്കും തന്നെ ആവശ്യം ഉണ്ടെന്നത് കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിൽ ലഭിച്ച സന്ദേശങ്ങളിൽ നിന്ന് മനസ്സിലായി ഞാൻ തിരിച്ചുവരും പ്രസ്ഥാനത്തെ ദൈവികതയിലേക്കും വളർച്ചയിലേക്കും തിരിച്ചുവരുത്തും. പാസ്റ്റർ ജേക്കബ് ജോണിൻ്റെ തിരിച്ച് വരവ് ഐപിസി ജനറൽ ഇലക്ഷനെ പുതിയൊരു പോർ മുഖത്തേക്ക് വഴിതെളിക്കും എന്നുള്ളതാണ് ഇപ്പോൾ നിലവിലുള്ള വിലയിരുത്തൽ. കാത്തിരുന്നു കാണാം…..

Continue Reading

Breaking

ഡോ.പി.എസ്ഫിലിപ്പ് നിത്യതയിൽ

Published

on

പുനലൂർ : അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ട് സൂപ്രണ്ട് റവ. ഡോ പി. എസ് ഫിലിപ്പ് നിത്യതയിൽ.ഹൃദയാഘാതം മൂലം ആയിരുന്നു കഴിഞ്ഞ രാത്രിയിൽ അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്. മലയാളി പെന്തകോസ്ത് സമൂഹത്തിനു പ്രീയങ്കരനായ ആത്‍മീയ നേതാവായി മാറുകയും, അസംബ്ളീസ് ഓഫ് ഗോഡ് മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ടിനെ പുരോഗതിയിലേക്ക് നയിക്കുകയും, നൂറുകണക്കിന് ശിഷ്യരെ വാർത്തെടുക്കുകയും ചെയ്താണ് അഞ്ചര പതിറ്റാണ്ട് നീണ്ട ആത്മീയ ശുശ്രൂഷകൾ അവസാനിപ്പിച്ച് ഫിലിപ്പ് സാർ മടങ്ങിയത്.പത്തനംതിട്ട ജില്ലയിലെ മലയോര ഗ്രാമമായ തോന്ന്യാമലയിൽ പാലയ്ക്കത്തറ കുടുംബത്തിൽ ജനിച്ചു. ഇവാഞ്ചലിക്കൽ വിശ്വാസികൾ ആയിരുന്ന കുടുംബം പിന്നീട് പെന്തകോസ്ത് വിശ്വാസം സ്വീകരിച്ചു.തോന്നിയാമല അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് സഭയുടെ ആരംഭകാല കുടുംബമാണ് പാലക്കത്തറ കുടുംബം. സഭയുടെ വളർച്ചയിൽ നിർണായക പങ്കുവഹിച്ച വി പി ശമുവേൽ – റാഹേലമ്മ ദമ്പതികളുടെ മകനാണ് ഡോ . പി എസ് ഫിലിപ്.ഇന്ത്യയിലെ വിവിധ വേദപാഠശാലകളിലെ പഠനാനന്തരം 1968ൽ പുനലൂർ ബെഥെൽ ബൈബിൾ കോളേജിൽ അദ്ധ്യാപക ശുശ്രൂഷ ആരംഭിച്ചു. 42 വർഷങ്ങൾ നീണ്ട അദ്ധ്യാപന കാലത്തിനു 2010 ൽ വിശ്രമം നൽകി.1986 ൽ കോളേജിന്റെ അമരക്കാരനായി മാറിയ ഫിലിപ് സാർ ബെഥെലിനെ പ്രശസ്തിയുടെ പടവുകളിലെത്തിക്കുന്നതിൽ നിർണായക പങ്കു വഹിച്ചു. 2009ൽ വെസ്റ്റ്‌ മിനിസ്റ്റർ സെമിനാരിയിൽ നിന്നും ഡോക്ടറേറ്റും നേടി.അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ടിന്റെ നേതൃനിരയിൽ കഴിഞ്ഞ മൂന്നു പതിറ്റാണ്ടുകളിൽ നിറസാന്നിധ്യമായിരുന്ന ഫിലിപ് സാർ വിവിധ ചുമതലകൾ വഹിച്ചു. അസിസ്റ്റന്റ് സൂപ്രണ്ട്, ജനറൽ സെക്രട്ടറി എന്നീ പദവികൾ വഹിച്ചിട്ടുണ്ട്.3500ൽ അധികം സഭകളുള്ള സൗത്ത് ഇന്ത്യാ അസംബ്ളീസ് ഓഫ് ഗോഡിന്റെ നേതൃനിരയിലും Dr. പി എസ് ഫിലിപ്പ് ശോഭിച്ചു. സൂപ്രണ്ട് ആയിരിക്കെ നിത്യതയിൽ ചേർക്കപ്പെടുന്ന രണ്ടാമനാണ് റവ.പി എസ് ഫിലിപ്പ്.പുനലൂർ നെടിയകാലയിൽ ലീലാമ്മയാണ് സഹധർമ്മിണി, മക്കൾ : റെയ്ച്ചൽ, സൂസൻ, സാമൂവൽ. ബ്ലെസി.സംസ്കാരം പിന്നീട്.

Continue Reading

Breaking

ക്രിസ്ത്യന്‍ കൂട്ടായ്മയ്ക്കു നേരെ ബജ്രംഗ്ദളിന്റെ അതിക്രമം

Published

on

സമീപകാലത്തായി ക്രൈസ്തവര്‍ക്ക് നേരെ ആക്രമണങ്ങള്‍ പതിവായിരിക്കുന്ന കര്‍ണ്ണാടകയില്‍ വീണ്ടും ഭീഷണിയുമായി തീവ്ര ഹിന്ദുത്വവാദികള്‍. ഹസ്സന്‍ ജില്ലയിലെ ബേലൂരിലെ ക്രിസ്ത്യന്‍ പ്രാര്‍ത്ഥനാ ഹാളിലേക്ക് അതിക്രമിച്ച് കയറിയ കാവിയണിഞ്ഞ ബജ്രംഗ്ദള്‍ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ മതപരിവര്‍ത്തനം ആരോപിച്ചു കൊണ്ട് ആക്രോശിക്കുകയും പ്രാര്‍ത്ഥന തടസ്സപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തതാണ് ഏറ്റവും ഒടുവിലത്തെ സംഭവം. സംഭവത്തിന്റെ വീഡിയോയും ചിത്രങ്ങളും സമൂഹമാധ്യമങ്ങളില്‍ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. പ്രാര്‍ത്ഥനയില്‍ പങ്കെടുത്തുകൊണ്ടിരുന്ന സ്ത്രീകളോട് ബജ്രംഗ്ദള്‍ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ തട്ടിക്കയറുന്നതും ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നതും വീഡിയോയില്‍ കാണാം.ഓണ്‍ലൈന്‍ മാധ്യമമായ ‘ദി ന്യൂസ് മിനിറ്റ്’ (ടി.എന്‍.എം) ആണ് ഇക്കാര്യം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

സംഭവമറിഞ്ഞ ഉടന്‍ തന്നെ സ്ഥലത്തെത്തിയെന്നും തങ്ങള്‍ എത്തിയപ്പോള്‍ ഇരുവിഭാഗവും തമ്മില്‍ വാഗ്വാദത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ടിരിക്കുകയായിരുന്നെന്നുമാണ് പോലീസ് വിശദീകരണം. ബജ്രംഗ്ദള്‍, ശ്രീരാമസേന തുടങ്ങിയ തീവ്ര ഹിന്ദുത്വ വര്‍ഗ്ഗീയവാദികള്‍ ക്രൈസ്തവ ദേവാലയങ്ങളിലും, പ്രാര്‍ത്ഥനാ ഹാളുകളിലും അതിക്രമിച്ചു കയറി സംഘര്‍ഷമുണ്ടാക്കുന്നത് സമീപകാലത്ത് വര്‍ദ്ധിച്ചിരിക്കുകയാണ്. ഉഡുപ്പി, കൊടഗ്, ബെലഗാവി, ചിക്ബല്ലാപൂര്‍, കണകപുര, അര്‍സികേരെ തുടങ്ങിയ സ്ഥലങ്ങളില്‍ നിന്നെല്ലാം ഇത്തരം സംഭവങ്ങള്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

Advertisement
Advertisement

ഹിന്ദുത്വവാദികളുടെ ആക്രമണം ഒഴിവാക്കുവാനായി പ്രാര്‍ത്ഥനകള്‍ നടത്തരുതെന്ന ബെലഗാവി പോലീസ് മുന്നറിയിപ്പ് വിവാദമായിരിന്നു. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ക്രൈസ്തവ നേതൃത്വം പോലീസുമായി ചര്‍ച്ച നടത്തിയപ്പോള്‍ സംരക്ഷണം ഉറപ്പ് വാഗ്ദാനം ചെയ്തു ദിവസങ്ങള്‍ക്കകമാണ് അധികൃതര്‍ മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കിയത്. കര്‍ണ്ണാടക സര്‍ക്കാര്‍ മതപരിവര്‍ത്തന വിരുദ്ധ നിയമം അവതരിപ്പിക്കുവാന്‍ പദ്ധതിയിടുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് മതപരിവര്‍ത്തനത്തിനെതിരെ ഒരു പ്രതികൂല കാലാവസ്ഥ സൃഷ്ടിക്കുക എന്നത് തന്നെയാണ് ആക്രമണങ്ങളുടെ പിന്നിലെ ലക്ഷ്യമെന്ന് കഴിഞ്ഞ മാസം തങ്ങളുമായി സംസാരിച്ച ഹിന്ദുത്വവാദികള്‍ സമ്മതിച്ചതായും ‘ടി.എന്‍.എം’ന്റെ റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ പറയുന്നുണ്ട്.

Advertisement
Advertisement
Continue Reading

Latest Updates

Breaking13 hours ago

മുൻ ജനറൽ പ്രസിഡൻറ് പാസ്റ്റർ ജേക്കബ് ജോൺ തിരിച്ചുവരുമോ ?

തിരുവല്ല :ഐപിസി ജനറൽ ഇലക്ഷനെകുറിച്ചുള്ള ചർച്ചകൾ സജീവമാകുകയാണ് .നിരവധി സോഷ്യൽ മീഡിയ ഗ്രൂപ്പുകളിൽ രാത്രി പകൽ ഇല്ലാതെ ചർച്ചകൾ പുരോഗമിക്കുന്നു തുടർ ഭരണത്തെ അനുകൂലിച്ചും പ്രതികൂലിച്ചും നടക്കുന്ന...

Editor's Picks1 month ago

പശുത്തൊട്ടിയിലെ അത്ഭുത മന്ത്രി

പേർ വഴി ചാർത്തുവാനായി ബേത്ളഹേമിൽ എത്തിയ ജനസഞ്ചയം വഴിയമ്പലങ്ങളും മറ്റും ആദ്യമേ കരസ്ഥമാക്കി.പൂർണ ഗർഭിണിയായ മറിയയുമായി യോസേഫ് മുട്ടിയ വാതിലുകളൊക്കെ അവരുടെ മുമ്പിൽ അടഞ്ഞു. “വഴിയമ്പലത്തിൽ അവർക്ക്...

Breaking2 months ago

ഡോ.പി.എസ്ഫിലിപ്പ് നിത്യതയിൽ

പുനലൂർ : അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ട് സൂപ്രണ്ട് റവ. ഡോ പി. എസ് ഫിലിപ്പ് നിത്യതയിൽ.ഹൃദയാഘാതം മൂലം ആയിരുന്നു കഴിഞ്ഞ രാത്രിയിൽ അന്ത്യം സംഭവിച്ചത്....

Breaking2 months ago

ക്രിസ്ത്യന്‍ കൂട്ടായ്മയ്ക്കു നേരെ ബജ്രംഗ്ദളിന്റെ അതിക്രമം

സമീപകാലത്തായി ക്രൈസ്തവര്‍ക്ക് നേരെ ആക്രമണങ്ങള്‍ പതിവായിരിക്കുന്ന കര്‍ണ്ണാടകയില്‍ വീണ്ടും ഭീഷണിയുമായി തീവ്ര ഹിന്ദുത്വവാദികള്‍. ഹസ്സന്‍ ജില്ലയിലെ ബേലൂരിലെ ക്രിസ്ത്യന്‍ പ്രാര്‍ത്ഥനാ ഹാളിലേക്ക് അതിക്രമിച്ച് കയറിയ കാവിയണിഞ്ഞ ബജ്രംഗ്ദള്‍...

Breaking2 months ago

സൂര്യനിൽ ഒരു വലിയ ദ്വാരം. ഭുമിയെ അപകടത്തിലാക്കുമോ?

നാസയുടെ സോളാര്‍ ഡൈനാമിക് ഒബ്‌സര്‍വേറ്ററി സൂര്യന്റെ ബാഹ്യ പരിതസ്ഥിതിയില്‍ ഒരു വലിയ ദ്വാരം കണ്ടെത്തി.ഇത് ‘കൊറോണല്‍ ഹോള്‍’ എന്നറിയപ്പെടുന്നു. സൂര്യന്റെ തെക്കന്‍ അര്‍ദ്ധഗോളത്തിലെ കൊറോണയിലെ ദ്വാരം കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്ന...

World News2 months ago

സന്ദര്‍ശന നിരോധനം യുഎസ് പിന്‍വലിച്ചു

ട്രംപ് ഭരണകാലത്താണ് യാത്രാനിരോധനം തുടങ്ങിവച്ചതെങ്കിലും ബൈഡന്‍ ഭരണകൂടം കൂടുതല്‍ രാജ്യങ്ങളെ ഈ ലിസ്റ്റില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുകയായിരുന്നു. രാജ്യാന്തര സന്ദര്‍ശകര്‍ക്ക് ഇനി മുതല്‍ വാക്‌സിനേഷന്‍ സ്വീകരിച്ചതിന്റെ തെളിവും കോവിഡ് പരിശോധനാ...

Breaking2 months ago

സോഷ്യൽ മീഡിയ വിമർശനത്തിന് വിലക്ക്;കർശന നടപടിയുണ്ടാകും

കുമ്പനാട്: സഭാനേതൃത്വത്തിന് എതിരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കൂടി നടത്തുന്ന വിമർശനങ്ങൾക്കും അധിക്ഷേപങ്ങൾക്കും എതിരെ കർശന നടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്ന് ഐ.പി.സി ജനറൽ കൗൺസിൽ.ഐ.പി.സിയുടെ ലോഗോയും പേരും ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഗ്രൂപ്പുകൾ...

Breaking2 months ago

പ്രചോദനമേകിയത് വിശുദ്ധ ബൈബിള്‍ പകര്‍ന്നു തന്ന പാഠങ്ങളുമാണെന്ന് പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥ രാജേശ്വരിയുടെ വാക്കുകള വൈറലാകുന്നു

ചെന്നൈ: കനത്ത മഴയില്‍ കുഴഞ്ഞു വീണയാളെ സ്വന്തം ചുമലിലേറ്റി രക്ഷാപ്രവർത്തനം നടത്തിയ തമിഴ്നാട്ടിൽ നിന്നുള്ള പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥ രാജേശ്വരിയുടെ വീഡിയോ വൈറലായതിന് പിന്നാലേ അവരുടെ വാക്കുകള്‍ ശ്രദ്ധയാകര്‍ഷിക്കുന്നു....

Breaking2 months ago

ലോകത്തിൽ ക്രിസ്തുവിൻ്റെ വെളിച്ചം പരത്തുന്നവരായി തീരണം യുവാക്കൾ; പാസ്റ്റർ ജോസ് കെ എബ്രഹാം

പുനലൂർ :അന്ധകാര നിബിഡമായ ലോകത്തിൽ പ്രകാശം പരത്തുന്നവരായി തീരണം യുവാക്കൾ. പ്രകാശം ആയിത്തീരാൻ ദൈവം തിരഞ്ഞെടുത്തിണ്ടെങ്കിൽ ആർക്കും നമ്മെ തടയാൻ കഴിയില്ല എന്ന് പുനലൂർ സെൻ്റർ പി...

World News3 months ago

കൽദായ യുവജനങ്ങളുടെ സംഗമം ബാഗ്ദാദിൽ

ബാഗ്ദാദ്: ഏകദേശം നാനൂറോളം വരുന്ന കൽദായ യുവജനങ്ങളുടെ സംഗമം ഇറാഖിന്റെ തലസ്ഥാനമായ ബാഗ്ദാദിൽ നവംബർ 18 മുതൽ 20 വരെ നടക്കും. രാജ്യത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള...

Trending