21 മത് റീമാ പുസ്തകമേള

തിരുവല്ല: റീമാ പബ്ലിഷേഴ്‌സിന്റെ 21 മത് വാര്‍ഷിക ബൈബിള്‍ പുസ്തകമേള നവംബര്‍ 11 മുതല്‍ 30 വരെ പുഷ്പഗിരി റോഡിലുള്ള റീമാ ബുക്ക് ഹൗസില്‍ നടക്കും. സ്ഥാപക ഡയറക്ടര്‍ റവ. സി.പി.മോനായിയുടെ അദ്ധ്യക്ഷതയില്‍ ചേരുന്ന സമ്മേളനത്തില്‍ മുന്‍ രാജ്യസഭാ ഉപാദ്ധ്യക്ഷന്‍ പ്രൊഫ.പി.ജെ.കുര്യന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. തിരുവല്ല മുനിസിപ്പല്‍ ചെയര്‍മാന്‍ ശ്രീ.ചെറിയാന്‍ പോളച്ചിറയ്ക്കല്‍ ആദ്യ വില്പന നിര്‍വഹിക്കും. 5 പുതിയ പുസ്തകങ്ങളുടെ പ്രകാശനവും നടക്കും. 20 ദിവസം നീണ്ടു നില്‍ക്കുന്ന പുസ്തകമേളയില്‍ പുസ്തകങ്ങള്‍ക്ക് 50% വരെ ഡിസ്‌കൗണ്ട് ലഭിക്കും. റീമാ പബ്ലിഷേഴ്‌സ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച 460 ല്‍ അധികം ഗ്രന്ഥങ്ങള്‍ക്കും പ്രത്യേക ഡിസ്‌കൗണ്ട് ഏര്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. വാര്‍ഷിക സമ്മേളനം തിരുവല്ല വൈ എം സി എ ഹാളില്‍ 30-ാം തിയതി ശനിയാഴ്ച നടക്കും. സാമൂഹിക സാംസ്‌കാരിക രാഷ്ട്രീയ ആത്മീയ നേതാക്കന്‍മാര്‍ പങ്കെടുക്കും.

Related posts

Leave a Comment