Connect with us

Latest News

താലന്തു പരിശോധന സുതാര്യമാക്കുവാൻ ഒരു അപ്ലിക്കേഷൻ

Published

on

എറണാകുളം: പെന്തെക്കോസ്തു സഭകളിലെ സണ്ടേസ്കൂൾ, യുവജനസംഘടനകൾ, പോലുള്ള പുത്രിക സംഘടനകളുടെ പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രോഗ്രാമുകളിൽ ഒന്നാണ് താലന്ത് പരിശോധന. ലോക്കൽ സഭകൾ മുതൽ സംസ്ഥാന താലം വരെ നീളുന്ന താലന്ത് പരിശോധനകളിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സമയം ചെലവഴിക്കപ്പെടുന്നതും പലപ്പോഴും ആശയകുഴപ്പങ്ങളിൽ കൊണ്ടെത്തിക്കുന്നതുമായ കാര്യമാണ് കൃത്യതയാർന്ന ഫലപ്രഖ്യാപനം. പലപ്പോഴും ഇത് സംഘാടകരിൽ ഉളവാക്കുന്ന ആശങ്ക ചെറുതല്ല. എന്നാൽ ഇതിനു ഒരു പരിഹാരമാർഗവുമായി ഒരു സോഫ്റ്റ്‌വെയർ സ്വന്തമായി വികസിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ് പെന്തെകോസ്തു സഭാംഗമായ ജസ്റ്റിൻ. വളരെ വിപുലമായ രീതിയിൽ തന്നെയാണ് ജസ്റ്റിൻ ഈ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഡെവലപ്പ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

മത്സരാർത്ഥികളുടെ വിവരങ്ങൾ, അവരുടെ സഭ, സെന്റർ, സോണൽ, എന്നീ വിവരങ്ങൾ ഈ ആപ്ലിക്കേഷനിൽ ചേർക്കുവാൻ സാധിക്കും ചേർക്കാം. ചേർത്ത് കഴിയുമ്പോൾ ആപ്ലിക്കേഷൻ തനിയെ ഓരോ മത്സരാർത്ഥിക്കും ഓരോ ചെസ്റ്റ് നമ്പർ നിശ്ചയിക്കുന്നു. മത്സരങ്ങളെ കുറിച്ചുള്ള സമ്പൂർണ വിവരങ്ങളും ഇതിനകത്തു ചേർക്കുവാൻ സാധിക്കും. ഈ ആപ്പ്ളിക്കേഷനലിലൂടെ വിധികർത്താക്കൾക്കു ലോഗിൻ ചെയ്യുവാനും മാർക്ക് ഇടുവാനുമുള്ള സൗകര്യം ഉണ്ട്. മത്സരങ്ങളെ നിയന്ത്രിക്കുന്ന കോഓർഡിനേറ്റർക്ക് ലോഗിൻ ചെയ്യുവാനും മാർക്കുകൾ ഇടുവാനും, റിസൾറ്റുകൾ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുവാനുമുള്ള സൗകര്യം ഉണ്ട്. വിധികർത്താക്കൾ നൽകുന്ന മാർക്കിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ തനിയെ ഒന്നു, രണ്ടു, മൂന്നു,സ്ഥാനങ്ങൾ നിശ്ചയിക്കുന്നു. ആപ്ലിക്കേഷൻ വഴി ചെസ്റ് നമ്പറുകൾ പ്രിന്റ് ചെയ്യുവാനുമുള്ള സൗകര്യമുണ്ട്.റിസൽറ്റുകൾ ഓൺ ലൈനായി പ്രസിദ്ധീകരിക്കുവാനും മത്സരാർത്ഥികൾക്കു അതാതു സമയം ഫലം വെബ്സൈറ്റ് വഴി കാണാവുന്നതാണ്.

ആദ്യഘട്ടത്തിൽ ഓർഗനൈസേഷനുകൾക്ക് മാത്രമേ നേരിട്ട് ഈ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിക്കുവാൻ കഴിയുകയുള്ളു. സഭകൾ കൂടുതലുള്ള സെന്ററുകൾക്കും പ്രത്യേകിച്ച് സോണൽ തലങ്ങൾ മുതലുള്ള താലന്ത് പരിശോധനകൾക്കു ഈ അപ്ലിക്കേഷൻ വളരെ സഹായകരമായിരിക്കും എന്ന് ജസ്റ്റിൻ പറയുന്നു. ഇതിലൂടെ ഫലപ്രഖ്യാപനം ലളിതമാക്കാം എന്നതിലുപരി സ്റ്റേറ്റ് ലെവലിൽ ഉള്ള താലന്ത് പരിശോധനകളിൽ മത്സരങ്ങൾ വേഗത്തിൽ തീർക്കുവാനും ഫലപ്രഖ്യാപനം സുതാര്യമാക്കുവാനും സാധിക്കും

പത്തനംതിട്ട മൌണ്ട് സയോൺ എഞ്ചിനീയറിംഗ് കോളേജിൽ നിന്നും എംസിഎ പൂർത്തിയാക്കിയ ജസ്റ്റിൻ ഇപ്പോൾ എറണാകുളത്തു സ്വകാര്യ സ്ഥാപനത്തിൽ ജോലിചെയ്യുന്നു. ചർച് ഓഫ് ഗോഡിന്റെ യുവജനസംഘടനയായ വൈ പി ഈ യുടെ എറണാകുളത്തെ ഡിസ്ട്രിക് ജോയിന്റ് സെക്രെട്ടറിയായും തുടർന്ന് മേഖലയുടെ താലന്ത് പരിശോധനയുടെ ചുമതലയും ജസ്റ്റിൻ നിർവഹിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഈയൊരു അനുഭവം ആണ് ഇങ്ങനെ ഒരു സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഡെവലപ്പ് ചെയ്യുവാൻ തന്നെ പ്രേരിപ്പിച്ചതെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്
For create an event contact: [email protected]
Phone Number: 8138966310
NEWS:GN


Continue Reading
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Latest News

തിങ്കളാഴ്ച മുതല്‍ ബാങ്കുകളില്‍ നിയന്ത്രണം

Published

on

By

തിരുവനന്തപുരം: ബാങ്കുകളില്‍ തിങ്കളാഴ്ച മുതല്‍ സേവിങ്ങ്‌സ് അക്കൗണ്ട് ഉടമകള്‍ക്ക് നിയന്ത്രണം. അക്കൗണ്ട് നമ്പറിനനുസരിച്ച് ബാങ്കില്‍ എത്താന്‍ സമയം നിശ്ചയിച്ച് സംസ്ഥാന തല ബാങ്കേഴ്‌സ് സമിതി സര്‍ക്കുലര്‍ ഇറക്കി. കോവിഡ് ജാഗ്രതയുടെ ഭാഗമായി, ഓണക്കാലത്തെ തിരക്ക് കുറയ്ക്കാനാണ് നടപടി.

0, 1, 2, 3 അക്കങ്ങളില്‍ അവസാനിക്കുന്ന സേവിങ്‌സ് അക്കൗണ്ട് ഉടമകള്‍ രാവിലെ പത്തിനും പന്ത്രണ്ടിനും ഇടയിലാണ് ബാങ്കില്‍ എത്തേണ്ടത്. 4, 5, 6, 7 അക്കങ്ങളില്‍ അക്കൗണ്ട് നമ്പര്‍ അവസാനിക്കുന്നവര്‍ പന്ത്രണ്ടിനും രണ്ടിനും ഇടയിലും 8,9 അക്കങ്ങളില്‍ അക്കൗണ്ട് നമ്പര്‍ അവസാനിക്കുന്നവര്‍ രണ്ടരയ്ക്കും നാലിനും ഇടയിലും ബാങ്കില്‍ എത്തണം.

സേവിങ്‌സ് അക്കൗണ്ടില്‍ നിന്ന് പണം പിന്‍വലിക്കുന്നതിനും നിക്ഷേപിക്കുന്നതിനും എത്തുന്നവര്‍ക്ക് നിയന്ത്രണം ബാധകമാണ്. മറ്റ് ബാങ്കിടപാടുകള്‍ക്കും വായ്പയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സേവനങ്ങള്‍ക്കും സമയ നിയന്ത്രണം ഇല്ല. അന്വേഷണങ്ങള്‍ക്ക് ബാങ്കിലേക്ക് ഫോണ്‍ ചെയ്താല്‍ മതി. തിങ്കള്‍ മുതല്‍ അടുത്ത മാസം 5 വരെ നിയന്ത്രണം തുടരും.

ഇടപാടുകാര്‍ ഡിജിറ്റല്‍ മാര്‍ഗങ്ങള്‍ കൂടുതല്‍ ഉപയോഗിക്കുകയും ബാങ്ക് സന്ദര്‍ശനം പരമാവധി കുറയ്ക്കുകയും വേണമെന്ന് എസ്എല്‍ബിസി അഭ്യര്‍ഥിച്ചു. കോവിഡ് പ്രതിരോധത്തിന് പ്രത്യേക നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഉള്ള സ്ഥലങ്ങളില്‍ സമയത്തിന് മാറ്റമുണ്ട്. സമയക്രമം ശാഖകളില്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കും.

Continue Reading

Latest News

സംസ്ഥാന പി.വൈ.പി.എ പ്രവർത്തകരുടെ വാഹനം അപകടത്തിൽപ്പെട്ടു. മരണത്തെ മുഖാമുഖമായി കണ്ട നിമിഷം

Published

on

By

പുനലൂർ:ഐ.പി.സി കുവൈറ്റ് പി.വൈ.പി.എ. സ്പോൺസർ ചെയ്ത ടെലിവിഷൻ സെറ്റുകൾ അഞ്ചൽ, തെന്മല തുടങ്ങിയ സ്ഥലങ്ങളിൽ വിതരണം ചെയ്യുന്നതിനായി രാവിലെ മണക്കാലയിൽ നിന്നാണ് പുറപ്പെട്ട സംസ്ഥാന പി.വൈ.പി.എ പ്രവർത്തകരാണ് തലനാരിഴയ്ക്ക് രക്ഷപെട്ടത്.
പി.വൈ.പി.എ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി സുവി. ഷിബിൻ സാമുവേലിന്റെ വാഹനം ആണ് അപകടത്തിൽ പെട്ടത്. മൂന്നു കരണം മറിഞ്ഞവാഹനത്തിൽ നിന്നും അതിൽ സഞ്ചരിച്ച എല്ലാവരും അത്ഭുതകരമായി രക്ഷപ്പെട്ടു. കൂടെ വാഹനത്തിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന സംസ്ഥാന പബ്ലിസിറ്റി കൺവീനർ പാസ്റ്റർ തോമസ് ജോർജ്ജ് കട്ടപ്പന, ജനറൽ ജോയിന്റ് കൺവീനർ ബിബിൻ കല്ലുങ്കൽ, കൊട്ടാരക്കര മേഖല ഉപാധ്യക്ഷൻ ബ്ലെസ്സൺ ബാബു എന്നിവരുമാണ് അത്ഭുതകരമായി രക്ഷപെട്ടത്. മരണത്തെ മുഖാമുഖമായി കണ്ട നിമിഷങ്ങൾ എന്നാണ് രക്ഷപെട്ടതിനു ശേഷം പ്രവർത്തകർ പങ്കുവച്ചത്. തൊട്ടു പുറകെ വാഹനത്തിൽ വന്ന കൂട്ട് പ്രവർത്തകരായ പാസ്റ്റർ ജെറി പൂവക്കാല, കോട്ടയം മേഖല അധ്യക്ഷൻ പാസ്റ്റർ ഷാൻസ് ബേബി, പത്തനംതിട്ട മേഖല അധ്യക്ഷൻ ബെൻസൺ തോമസ് റാന്നി എന്നിവരും നാട്ടുകാരും ചേർന്നാണ് രക്ഷാപ്രവർത്തനം നടത്തിയത്. വാഹനത്തിന് സാരമായ കേടുപാടുകളുണ്ട്.

Continue Reading

Latest News

പാസ്റ്ററുടെ പിതാവ് വൈദ്യുത ആഘാതമേറ്റ് നിത്യതയിൽ..

Published

on

By

പാസ്റ്ററുടെ പിതാവ് വൈദ്യുത ആഘാതമേറ്റ് നിത്യതയിൽ..

വൈദ്യുത ആഘാതമേറ്റ് നിത്യതയിൽ
പുനലൂർ: പേപ്പർമിൽ കാഞ്ഞിരമലയിൽ ബേസിൽ(60) ഇന്ന് (29-06-20)രാവിലെ വൈദ്യുതാഘാതമേറ്റ് നിര്യാതനായി.ഐ പി സി പുത്തൂർക്കര ചർച്ച് മെമ്പറും കൊല്ലം നോർത്ത് സെന്ററിലെ ശുശ്രൂഷകൻ സുവി ബാലാജി (ബൈജു )വിന്റെ പിതാവാണ് സംസ്കാര ശുശ്രൂഷ പിന്നീട്
സംസ്കാര ശുശ്രൂഷ ഇന്ന് 2 ന് ഭവനത്തിലെ ശുശ്രൂഷയ്ക്ക് ശേഷം പ്ലാച്ചേരി സെമിത്തേരിയിൽ
വാർത്ത: സാജൻ_ഈശോ_പ്ലാച്ചേരി

Continue Reading

Trending

Copyright © 2021 Faithtrack , Developed by CloudStorey