വെബ്‌ അറിവ്:ഇന്‍റെര്‍നെറ്റിന് അടിമപ്പെടാതിരിക്കാന്‍ സഹായിക്കുന്ന വെബ്സൈറ്റ്

വെബ്‌ അറിവ്

ഇന്‍റെര്‍നെറ്റിന് അടിമപ്പെടാതിരിക്കാന്‍ സഹായിക്കുന്ന വെബ്സൈറ്റ്

സോഷ്യല്‍ മീഡിയ വെബ്സൈറ്റുകളായ ഫെയ്സ് ബുക്ക്, ട്വിറ്റര്‍, യൂട്യൂബ് തുടങ്ങിയ വെബ്സൈറ്റുകള്‍ നിരന്തരം നോക്കുന്നവരുടെ എണ്ണം കൂടിവരുന്നു എന്നാണ് പഠനങ്ങള്‍ പറയുന്നത്. ഇന്‍റെര്‍നെറ്റ് ഉപയോഗിച്ചുള്ള വെബ്സൈറ്റ്കള്‍ നിരന്തരം സന്ദര്‍ശിച്ച് ഒരു ശീലമായി അടിമപ്പെടുന്നവരുണ്ട്. ഏതെങ്കിലും ഒരു കമ്പ്യൂട്ടറിലോ ലാപ്ടോപ്പിലോ മൊബൈല്‍ ഫോണിലോ തിരഞ്ഞെടുത്ത വെബ്സൈറ്റുകള്‍ സന്ദര്‍ശനത്തിന്‌ നിയന്ത്രണം ഏര്‍പ്പെടുത്തണമെങ്കില്‍ അത് കൃത്യമായി ചെയ്യുവാന്‍ ഇപ്പോള്‍ കീപ്‌മീഔട്ട്‌ ഡോട്ട് കോം(www.keepmeout.com) എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സൌജന്യമായി സേവനം നല്‍കുന്നു. വളരെ ഈസിയായി ഉപയോഗിക്കുന്ന വെബ്സൈറ്റാണിത്. ലോഗിന്‍ ചെയ്യേണ്ട ആവശ്യമില്ല. നിയന്ത്രിക്കേണ്ട വെബ്സൈറ്റിന്‍റെ അഡ്രസ്സും എത്ര സമയത്തിനുള്ളില്‍ വെബ്സൈറ്റ് പ്രത്യക്ഷപ്പെടുത്തണം എന്നും കൊടുക്കുക. നിശ്ചയിച്ച സമയത്തിനുള്ളില്‍ നിയന്ത്രിക്കേണ്ട വെബ്സൈറ്റ് വീണ്ടും കാണാന്‍ ശ്രേമിച്ചാല്‍ ഉടനടി കീപ്മീഔട്ട്‌ ഡോട്ട് കോം മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കും.

Related posts

Leave a Comment