സിസ്റ്റർ അഞ്ജലിപോളിന്‍റെ സാക്ഷ്യം…വീഡിയോകാണുക


സിസ്റ്റർ അഞ്ജലിപോളും മകനും വാഹനാപകടത്തിൽ മരണമടഞ്ഞു.


തമിഴ്നാട്ടിൽ നാമക്കൽ രാമപുരത്ത് ഇവർ സഞ്ചരിച്ച kerala Line സ്വകാര്യ ബസും കാറ്റാടിക്കഴ ലോഡുചെയ്ത ലോറിയും കൂട്ടിയിടിച്ച് അപകടം ഉണ്ടായത്.

പന്തളം അപ്പോസ്‌തോലിക് സഭയുടെ പാസ്റ്റര്‍ പാസ്റ്റര്‍ ജിജോയുടെ ഭാര്യയും പ്രസിദ്ധ സുവിശേഷ പ്രസംഗകയുമായ സിസ്റ്റര്‍ അജ്ഞലി പോളും മകന്‍ ആഷേറും അപകടത്തില്‍ മരിച്ചു. ഇന്ന് പുലര്‍ച്ചെ തമിഴ്‌നാട്ടിലെ ഈറോഡിനടുത്ത് വച്ചണ് അപകടം ഉണ്ടായത്. ബാംഗ്ലൂര്‍ ബഥേല്‍ അസംബ്ലീസ് ഓഫ് ഗോഡ് ചര്‍ച്ചിലെ മീറ്റിംഗിനു ശേഷം നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുമ്പോള്‍ അവര്‍ സഞ്ചരിച്ച വാഹനം ലോറിയുമായി കൂട്ടിയിടിക്കുകയായിരുന്നു. ബാംഗ്ലൂർ pr MA വർഗ്ഗീസിന്റെ സഭയിലെ മീറ്റിങ്ങിനു ശേഷം കേരളത്തിലേക്കുള്ള മടക്ക യാത്രയിൽ അവർ സഞ്ചരിച്ചിരുന്ന ബസും മറ്റൊരു ലോറിയും കൂട്ടിയിടിച്ചായിരുന്നു അപകടം. ഭർത്താവിന് നിസാരമായ പരുക്കുകൾ, സേലത്തിനടുത്ത് രാവിലെ 6 മണിക്കാണ് അപകടം സംഭവിച്ചത് , ദുഃഖത്തിൽ ആയിരിക്കുന്ന കുടുംബ്ബത്തെ ഓർത്തു പ്രാർത്ഥിക്കുക

Leave a Reply

Your email address will not be published.